Diễn đàn lớp 04-CĐPM1
Diễn đàn lớp 04-CĐPM1 - Trường Đại Học Sao Đỏ,
xin chào bạn!
Nhấn Đăng kí để tham gia cùng chúng tôi nếu bạn chưa là thành viên,
Hoặc Đăng nhập để cùng nhau chia sẻ nào!
Diễn đàn lớp 04-CĐPM1
Diễn đàn lớp 04-CĐPM1 - Trường Đại Học Sao Đỏ,
xin chào bạn!
Nhấn Đăng kí để tham gia cùng chúng tôi nếu bạn chưa là thành viên,
Hoặc Đăng nhập để cùng nhau chia sẻ nào!
Diễn đàn lớp 04-CĐPM1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp 04-CĐPM1

…»¦«…Các bạn có thể truy cập http://04pm1.oni.cc để tham gia diễn đàn mới của lớp 04CĐPM1 nhá!…»¦«

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Admin
sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_vote_lcapsao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_voting_barsao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_vote_rcap 
MinhTienPM1
sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_vote_lcapsao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_voting_barsao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_vote_rcap 
ngocquy_pt2
kain.no1
soirung
doanngovan
khaino1
AnhQuyen
tienloccom
coolboy16101990
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» SQL sever 2000
sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime09/09/10, 09:44 pm by khaino1

» cach bam dau day mang
sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime09/09/10, 02:56 pm by khaino1

» bí kíp gia truyền nổi tiếng
sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime09/09/10, 11:04 am by khaino1

» Báo cáo mạng máy tính
sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime09/09/10, 10:35 am by khaino1

» tAi` liE^u JAva
sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime08/09/10, 08:07 pm by khaino1

» Trung Tâm Đào Tạo Full Hack Game Online(Kiếm Thế_Võ Lâm Truyến Kì [ Web,1,2]_Chinh Đồ_Kiếm Tiền_Con Đường Tơ Lụa VV....
sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime08/09/10, 07:19 pm by khaino1

» NGU NHƯ BÒ
sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime08/09/10, 06:17 pm by khaino1

» game la tien
sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime08/09/10, 06:12 pm by khaino1

» tha?m h0a sA^p dE^n'
sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime08/09/10, 06:06 pm by khaino1

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ

Go down 
ngocquy_pt2
xuanphu_pm1
6 posters
Tác giảThông điệp
xuanphu_pm1
Member
Member
xuanphu_pm1

Horse

sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ Empty
Bài gửiTiêu đề: sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ   sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime21/08/10, 06:58 pm

Các bác cho em hỏi cái: em muốn post một bài hát lên diễn đàn nhưng mà sao không post đc vậy sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ Icon_sad . đây là mã html mà em muốn post:
[FLASH][You must be registered and logged in to see this link.]
có bác nào biết không vậy

xem video hướng dẫn nè: làm theo mà vẫn không đc, huhu
[You must be registered and logged in to see this link.]

Được sửa bởi xuanphu_pm1 ngày 26/08/10, 05:02 pm; sửa lần 1.
ngocquy_pt2
Member
Member
ngocquy_pt2

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ   sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime21/08/10, 08:17 pm

heeeeeeeeee
doanngovan
Member
Member
doanngovan

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ   sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime23/08/10, 09:32 pm

hãi hồn các bác quá đấy
http://ubuntu.com
soirung
Member
Member
soirung

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ   sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime25/08/10, 03:17 pm

quy co cai chu ky rat an tuong
MinhTienPM1
Member
Member
MinhTienPM1

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ   sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime26/08/10, 01:45 pm

Anh ấy chém gió kinh vậy sao?
Huhu em biết anh chém kinh rồi, tha cho em T.T

Chữ ký của Phú mới là ấn tượng!
sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ Icon_smile sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ Icon_smile
http://www.cf.vtc.vn
Admin
Admin
Admin
Admin

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ   sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime05/09/10, 09:44 pm

Sói có cái chữ kí cũng rất sói đấy!
http://04cdpm1.co.cc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ   sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ I_icon_minitime

sao không post được nhạc vào diễn đàn đc nhỉ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» lơi đe doạ đến diễn đàn
» Diễn đàn mới cho dân 04CĐPM1
» Diễn đàn đầu tiên của lớp 04 CĐPM1