Diễn đàn lớp 04-CĐPM1
Diễn đàn lớp 04-CĐPM1 - Trường Đại Học Sao Đỏ,
xin chào bạn!
Nhấn Đăng kí để tham gia cùng chúng tôi nếu bạn chưa là thành viên,
Hoặc Đăng nhập để cùng nhau chia sẻ nào!
Diễn đàn lớp 04-CĐPM1
Diễn đàn lớp 04-CĐPM1 - Trường Đại Học Sao Đỏ,
xin chào bạn!
Nhấn Đăng kí để tham gia cùng chúng tôi nếu bạn chưa là thành viên,
Hoặc Đăng nhập để cùng nhau chia sẻ nào!
Diễn đàn lớp 04-CĐPM1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp 04-CĐPM1

…»¦«…Các bạn có thể truy cập http://04pm1.oni.cc để tham gia diễn đàn mới của lớp 04CĐPM1 nhá!…»¦«

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Admin
THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_vote_lcapTHỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_voting_barTHỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_vote_rcap 
MinhTienPM1
THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_vote_lcapTHỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_voting_barTHỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_vote_rcap 
ngocquy_pt2
kain.no1
soirung
doanngovan
khaino1
AnhQuyen
tienloccom
coolboy16101990
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» SQL sever 2000
THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime09/09/10, 09:44 pm by khaino1

» cach bam dau day mang
THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime09/09/10, 02:56 pm by khaino1

» bí kíp gia truyền nổi tiếng
THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime09/09/10, 11:04 am by khaino1

» Báo cáo mạng máy tính
THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime09/09/10, 10:35 am by khaino1

» tAi` liE^u JAva
THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime08/09/10, 08:07 pm by khaino1

» Trung Tâm Đào Tạo Full Hack Game Online(Kiếm Thế_Võ Lâm Truyến Kì [ Web,1,2]_Chinh Đồ_Kiếm Tiền_Con Đường Tơ Lụa VV....
THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime08/09/10, 07:19 pm by khaino1

» NGU NHƯ BÒ
THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime08/09/10, 06:17 pm by khaino1

» game la tien
THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime08/09/10, 06:12 pm by khaino1

» tha?m h0a sA^p dE^n'
THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime08/09/10, 06:06 pm by khaino1

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
doanngovan
Member
Member
doanngovan

Snake

THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ Empty
Bài gửiTiêu đề: THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ   THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime20/08/10, 01:31 pm

sunny hãy tự mình trải nghiệm thì mới bít được nó hay hay là dở chứ đừng nghe thiên hạ hộ đồn nhá day la cái ma mọi người càn xem khi chúng ta mới bắt đầu vào thế giới mã nguồn mở nhá[You must be registered and logged in to see this link.] Basketball cheers hãy ghé thăm nó dù chỉ một lần nhá!!!!!!!!!!!!
http://ubuntu.com
kain.no1
Member
Member
kain.no1

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ   THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime20/08/10, 02:06 pm

Thứ nhất: Linux đêck chơi đc game online.(nghe nói bi h có Wine giúp Linux chạy expoler như Win, giúp chạy các file *.exe nhưng mình chưa thử đc).Cài Linux để nghick thôi. Nghe nhac vãn chạy đêck có tiếng.haha hài vãi lúa. Very Happy
Thứ 2: chưa nghĩ ra =))
http://04pm1.co.cc/
ngocquy_pt2
Member
Member
ngocquy_pt2

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ   THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime20/08/10, 04:32 pm

THUI LƯỢN HẾT DUNG XP CHO LÀNH. Basketball
kain.no1
Member
Member
kain.no1

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ   THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime20/08/10, 06:01 pm

XP đã chắc lành ak. ubuntu đêck bị virus cơ.haha nghick cũng thick!
ngocquy_pt2
Member
Member
ngocquy_pt2

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ   THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime20/08/10, 10:35 pm

virut đã có antivirut.
kain.no1
Member
Member
kain.no1

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ   THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime20/08/10, 11:43 pm

khà khà! Anti lag cả máy tốn dung lg. Pạn nghĩ sao( ko dang kể chăng)
doanngovan
Member
Member
doanngovan

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ   THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime23/08/10, 09:43 pm

ông bạn chán nhỉ linux tui dung máy ào chẳng nghe được nhạc ông không bit cài rùi haaaaaaaaaaaaa THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ Icon_cat
http://ubuntu.com
Admin
Admin
Admin
Admin

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ   THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime24/08/10, 11:18 am

Muốn nghe nhạc phải update cái media thôi. Nhà em vùng sau vùng xa, không có mạng.
http://04cdpm1.co.cc
ngocquy_pt2
Member
Member
ngocquy_pt2

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ   THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime24/08/10, 09:18 pm

dùng linux cài được ít ưng dụng chán bỏ mẹ ra..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ   THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ I_icon_minitime

THỬ DÙNG LINUX ĐI ANH EM CŨNG HAY ĐÓ CHỨ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sai lầm của người mới bắt đầu dùng Linux
» chu thiên cũng hay ghê nhỉ
» Hướng dẫn sử dụng Drive vaccine Restore Plus
» Ý kiến để xây dựng 4room phát triển! Admin nên check ngay!!!!!
» 5 Ứng dụng dành cho học sinh, sinh viên ( Tao copy và pase)